Slide background

คณะกรรมการควบคุมความปลอดภัยทางชีวภาพ
ระดับส่วนงานชุดที่ 2 (คณะแพทยศาสตร์)

ลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ ROS

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : รศ.ดร.พญ.สิริกาญจน์ ลิมปกาญจน์
ภาษาอังกฤษ   : Associate Professor Sirikan Limpakan, M.D., Ph.D.
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail siyamada@yahoo.com หรือ sirikan.yama@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : ผศ.ดร.หทัยรัตน์ ธนัญชัย
ภาษาอังกฤษ   : Assistant Professor Dr. Hathairat Thananchai
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail hathairat.t@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : รศ.ดร.พูนสุข กีฬาแปง
ภาษาอังกฤษ   : Associate Professor Dr. Poonsook Keelapang
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail poonsook.k@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นายแพทย์ ปารเมศ เทียนนิมิตร
ภาษาอังกฤษ   : Assistant Professor Parameth Thiennimitr, M.D., Ph.D.
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ email parameth@gmail.com

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : ผศ.ดร.เจษฎา เรืองสุริยะ
ภาษาอังกฤษ   : Assistant Professor Dr. Jetsada Ruangsuriya
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail jetsada.ruang@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : ผศ.ดร. ธัญญาลักษ์ พิทักษ์
ภาษาอังกฤษ   : Assistant Professor Dr.Thanyaluck Phitak
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail thanyaluck.phitak@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อติพร แซ่อึ้ง
ภาษาอังกฤษ   : Assistant Professor Dr.Atiporn Saeung
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ email : atiporn.s@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : อาจารย์ ดร.สมสกุล วงศ์ปาลีย์
ภาษาอังกฤษ   : Dr. Somsakul Wongpalee
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ email : somsakul.w@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : นางสาวสินีนาถ สันติธีรากุล
ภาษาอังกฤษ   : Miss Sineenart Santidherakul
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : งานบริหารงานวิจัย คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail sineenart.san@cmu.ac.th

ชื่อนามสกุล ภาษาไทย   : นางสาวชนารัตย์ กิริยา
ภาษาอังกฤษ   : Miss Chanarat Kiriya
ที่อยู่ที่ติดต่อได้   : ศูนย์เครื่องมือวิจัยทางวิทยาศาตร์การแพทย์ งานบริหารงานวิจัย คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ e-mail chanarat.kiriya@gmail.com